Wannan tambaya ce da wani aboki ya yi a dandalin EA BANG. A gaskiya ma, wannan aikin ba ya buƙatar zama mai nuna alama, saboda EA na yanzu zai iya gane shi. Akwai hanyoyi guda biyu don cimma wannan. Menene gangara na k-line? Layi ne da aka kafa ta hanyar haɗa N […]
EA: Duk lokacin da farashin ya canza, ana aiwatar da lambar a cikin EA sau ɗaya; Rubutun: Bayan rubutun ya gudana, ana aiwatar da lambar sau ɗaya kawai. Domin mu fahimci bambanci daidai, Mista Tang na EA Bang ya rubuta musamman EA da rubutun don nunawa, aikinsa shine fitar da lokaci. […]
Wannan buƙatu ce da wani aboki ya gabatar a cikin taron Jiha ta EA a baya. Ya kasance yana amfani da shirinmu na EA don yin ciniki akai-akai, kuma dabarun ciniki na nau'in gogewa ne. Dukanmu mun san cewa saurin ma'amala yana da babban tasiri akan dabarun ma'amala akai-akai. Yawancin lokaci yana amfani da VPS […]
A cikin tsarin yin amfani da ciniki na shirye-shirye, kun ci karo da irin wannan yanayin? Matsayin buɗewa na aEA ya fi kyau, kuma wurin rufewa na beEA ya fi kyau. Zai zama cikakke idan ana iya haɗa waɗannan EA guda biyu tare! Gabaɗaya, muna amfani da 1 EA don buɗewa da rufe wurare. Idan ina son yin magana da […]
Yadda ake amfani da fayil ɗin sanyi na EA? Mai amfani yana amfani da Bang EA's Hedging EA don ciniki iri-iri. Ayyukan software na EA suna haɓaka koyaushe. Yayin da lokaci ya wuce, akwai ɗaruruwan ayyukan EA, don haka kawai amfani da yanayin panel na atomatik don buɗewa da rufe matsayi. Misali, akwai da yawa […]
A cikin shekaru 10 da suka gabata na cinikin siminti, dabarun ciniki akai-akai ya haifar da asara akai-akai, kuma a cikin aiwatar da shi, an aiwatar da shi sosai bisa tsarin dabarun ciniki. A kasuwa mai zuwa, tabbas yiwuwar asara yana da yawa sosai, kuma yana iya zama asara. Idan muka bi tsarin ciniki a cikin […]
Lura: Ana canja wurin wannan labarin daga www.eabang.com. Wannan labarin bidiyo ne da Mista Tang ya yi. Ga wadanda ba sa son kallon bidiyo, kuna iya karanta labarin. Yadda ake ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta ta atomatik lokacin da EA ya buɗe da rufe oda? Wannan aikin buƙatu ne daga memba na EA. Yakan yi amfani da ma'amaloli na shirye-shirye. Yana da […]
Bambancin ya fito ne daga siffar mashaya a lokuta daban-daban na gyara d. Kamar yadda aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa, kamar ginshiƙi na minti 1 da ginshiƙi na yau da kullum, yawancin K-layi a cikin ginshiƙi na minti 1 na iya samun ƙananan adadin TICKs kawai. A cikin lokacin rashin aiki na wasu nau'ikan da ba a san su ba, layin K-minti 1 yana jujjuyawa […]
1. Danna "Buy Buɗe" ko "Buɗe Buɗe" a cikin Buɗe Panel don bincika ko akwai oda da aka cika. Idan babu sabon oda, da fatan za a duba ko mt4 da mt5 sun shiga, kuma ko "Algo Trading" da kuma "Ba da izinin shigo da DLL" ana kunna.EA shigarwa 2.Idan akwai sabon tsari, ba a sarrafa oda ba, Place [...]
Ana amfani da wannan aikin don alamomi da yawa. Bayan da T / P na Gabaɗaya a cikin kwamitin rufewa ya jawo, adadin ribar da aka samu ya hana asarar da wannan EA ke gudanarwa don mafi yawan tsari, da kuma nawa za a iya rufe; Pofit>0: Ribar umarni biyu masu shinge sun fi 0; Asarar asusu dole ne>%: Rasa mai iyo/Banlence>5%.